Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai 10/11/2018

Đánh giá của bạn sẽ giúp những bài viết sau chính xác hơn

Lịch thi đấu bóng đá tối hôm nay 10/11/2018 và rạng sáng ngày mai 11/11/2018

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh – tối 10/11/2018 sáng 11/11/2018

10/11/2018 – 19h30 – Cardiff City vs Brighton
10/11/2018 – 22h00 – Huddersfield vs West Ham Utd
10/11/2018 – 22h00 – Leicester City vs Burnley
10/11/2018 – 22h00 – Newcastle vs Bournemouth
10/11/2018 – 22h00 – Southampton vs Watford
11/11/2018 – 00h30 – Crystal Palace vs Tottenham

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha – tối 10/11/2018 sáng 11/11/2018

10/11/2018 – 19h00 – Valladolid vs Eibar
10/11/2018 – 22h15 – Getafe vs Valencia
11/11/2018 – 00h30 – Atletico Madrid vs Athletic Bilbao
11/11/2018 – 02h45 – Girona vs Leganes

Lịch thi đấu VĐQG Italia – tối 10/11/2018 sáng 11/11/2018

10/11/2018 – 21h00 – Torino vs Parma
11/11/2018 – 00h00 – SPAL 1907 vs Cagliari
11/11/2018 – 02h30 – Genoa vs Napoli

Lịch thi đấu VĐQG Đức – tối 10/11/2018 sáng 11/11/2018

10/11/2018 – 21h30 – Hoffenheim vs Augsburg
10/11/2018 – 21h30 – Fort.Dusseldorf vs Hertha Berlin
10/11/2018 – 21h30 – Wer.Bremen vs M.gladbach
10/11/2018 – 21h30 – Freiburg vs Mainz
10/11/2018 – 21h30 – Nurnberg vs Stuttgart
11/11/2018 – 00h30 – B.Dortmund vs Bayern Munich

Lịch thi đấu VĐQG Pháp – 11/11/2018

11/11/2018 – 01h00 – Nimes vs Nice
11/11/2018 – 01h00 – Angers vs Montpellier
11/11/2018 – 01h00 – Bordeaux vs Caen
11/11/2018 – 01h00 – Saint Etienne vs Stade Reims
11/11/2018 – 01h00 – Guingamp vs Lyon
11/11/2018 – 01h00 – Lille vs Strasbourg
11/11/2018 – 01h00 – Marseille vs Dijon
11/11/2018 – 01h00 – Rennes vs Nantes
11/11/2018 – 01h00 – Toulouse vs Amiens

Lịch thi đấu U20 Concacaf – tối 10/11/2018 sáng 11/11/2018

10/11/2018 – 22h30 – Cayman Islands U20 vs Curacao U20
11/11/2018 – 00h45 – Martinique U20 vs Canada U20
11/11/2018 – 00h45 – Guadeloupe U20 vs Dominica U20
11/11/2018 – 03h00 – Nicaragua U20 vs Grenada U20
11/11/2018 – 03h00 – French St. Martin U20 vs Jamaica U20
11/11/2018 – 05h30 – Mexico U20 vs Aruba U20
11/11/2018 – 05h30 – Panama U20 vs St.Kitts & Nevis U20
11/11/2018 – 07h45 – Guyana U20 vs El Salvador U20

Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh – 10/11/2018

10/11/2018 – 21h00 – Nottingham Forest vs Stoke City
10/11/2018 – 21h00 – Birmingham vs Hull City
10/11/2018 – 21h00 – Blackburn Rovers vs Rotherham Utd
10/11/2018 – 21h00 – Bolton vs Swansea City
10/11/2018 – 21h00 – Bristol City vs Preston North End
10/11/2018 – 21h00 – Derby County vs Aston Villa
10/11/2018 – 21h00 – Middlesbrough vs Wigan
10/11/2018 – 21h00 – Norwich vs Millwall
10/11/2018 – 21h00 – QPR vs Brentford
10/11/2018 – 21h00 – Reading vs Ipswich
10/11/2018 – 21h00 – Sheffield Utd vs Sheffield Wed.
10/11/2018 – 21h00 – West Brom vs Leeds Utd

Lịch thi đấu Cúp FA – 10/11/2018

10/11/2018 – 18h30 – Maidenhead Utd vs Portsmouth
10/11/2018 – 21h00 – Alfreton Town vs Fleetwood Town
10/11/2018 – 21h00 – Bromley vs Peterborough Utd
10/11/2018 – 21h00 – Chorley vs Doncaster Rovers
10/11/2018 – 21h00 – Southend vs Crawley Town
10/11/2018 – 21h00 – Aldershot vs Bradford City
10/11/2018 – 21h00 – Southport vs Boreham Wood
10/11/2018 – 21h00 – Tranmere Rovers vs Oxford City
10/11/2018 – 21h00 – Rochdale vs Gateshead
10/11/2018 – 21h00 – Yeovil Town vs Stockport
10/11/2018 – 21h00 – Lincoln vs Northampton
10/11/2018 – 21h00 – Guiseley vs Cambridge Utd
10/11/2018 – 21h00 – Maidstone United vs Macclesfield
10/11/2018 – 21h00 – Shrewsbury vs Salford City
10/11/2018 – 21h00 – Chesterfield vs Billericay
10/11/2018 – 21h00 – Accrington vs Colchester Utd
10/11/2018 – 21h00 – Bury vs Dover Athletic
10/11/2018 – 21h00 – Swindon vs York City
10/11/2018 – 21h00 – Weston Super Mare vs Wrexham
10/11/2018 – 21h00 – Morecambe vs Halifax Town
10/11/2018 – 21h00 – Hitchin Town vs Solihull Moors
10/11/2018 – 21h00 – Metropolitan Police vs Newport
10/11/2018 – 21h00 – Crewe Alexandra vs Carlisle
10/11/2018 – 21h00 – Exeter City vs Blackpool
10/11/2018 – 21h00 – Sutton Utd vs Slough Town
10/11/2018 – 21h00 – Ebbsfleet vs Cheltenham
10/11/2018 – 21h00 – Barnsley vs Notts County
10/11/2018 – 21h00 – Barnet vs Bristol Rovers
10/11/2018 – 21h00 – Gillingham vs Hartlepool
10/11/2018 – 21h00 – Grimsby vs Milton Keynes Dons
10/11/2018 – 21h00 – Luton Town vs Wycombe
10/11/2018 – 21h00 – Mansfield vs Charlton Athletic
10/11/2018 – 21h00 – Oxford Utd vs Forest Green
10/11/2018 – 21h00 – Plymouth Argyle vs Stevenage
10/11/2018 – 21h00 – Scunthorpe Utd vs Burton Albion
10/11/2018 – 21h00 – Torquay Utd vs Woking
10/11/2018 – 21h00 – Walsall vs Coventry

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia – 10/11/2018

10/11/2018 – 20h00 – Cosenza vs Lecce
10/11/2018 – 20h00 – Perugia vs Crotone
10/11/2018 – 20h00 – Salernitana vs Spezia
10/11/2018 – 20h00 – Ascoli vs Padova
10/11/2018 – 20h00 – Brescia vs Verona
10/11/2018 – 20h00 – Cittadella vs Venezia
10/11/2018 – 20h00 – Cremonese vs Livorno
10/11/2018 – 20h00 – Carpi vs Benevento
10/11/2018 – 20h00 – Palermo vs Pescara

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức – 10/11/2018

10/11/2018 – 19h00 – Wurzburger vs Zwickau
10/11/2018 – 19h00 – Munchen 1860 vs Hallescher
10/11/2018 – 19h00 – Meppen vs Karlsruher
10/11/2018 – 19h00 – Wehen vs CZ Jena
10/11/2018 – 19h00 – Aalen vs Osnabruck
10/11/2018 – 19h00 – Sonnenhof vs Preussen Munster
10/11/2018 – 19h00 – Ein.Braunschweig vs Uerdingen
10/11/2018 – 19h00 – E.Cottbus vs Sportfreunde Lotte
10/11/2018 – 19h00 – Hansa Rostock vs Kaiserslautern
10/11/2018 – 19h00 – Unterhaching vs Fortuna Koln

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc – 10/11/2018

10/11/2018 – 18h00 – Wolfsburg II vs Wer.Bremen II
10/11/2018 – 18h00 – Hamburger II vs Germania Egestorf
10/11/2018 – 18h30 – Weiche Flensburg vs SSV Jeddeloh

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Bavaria – 10/11/2018

10/11/2018 – 19h00 – Nurnberg II vs Bayern Munich II
10/11/2018 – 19h00 – Greuther Furth II vs Illertissen
10/11/2018 – 19h00 – Rosenheim vs V. Aschaffenburg
10/11/2018 – 19h00 – Heimstetten vs SpVgg Bayreuth
10/11/2018 – 19h00 – Schweinfurt vs Schalding Hein.
10/11/2018 – 19h00 – VfB Eichstätt vs Ingolstadt II
10/11/2018 – 19h00 – Wacker Burghausen vs FC Pipinsried

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Nam – 10/11/2018

10/11/2018 – 19h00 – Hoffenheim II vs Stadtallendorf
10/11/2018 – 19h00 – SSV Ulm vs TSV Steinbach
10/11/2018 – 19h00 – Mainz II vs Waldhof Man.
10/11/2018 – 19h00 – Homburg vs Offenbach
10/11/2018 – 19h00 – Astoria Walldorf vs TSG Balingen
10/11/2018 – 19h00 – Elversberg II vs Pirmasens
10/11/2018 – 19h00 – Hessen Kassel vs Saarbrucken
10/11/2018 – 19h00 – Wormatia Worms vs Stuttgart II
10/11/2018 – 19h00 – FSV Frankfurt vs Freiburg II

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Tây – 10/11/2018

10/11/2018 – 19h00 – M.gladbach II vs Vik.Koln
10/11/2018 – 19h00 – FC Koln II vs Wuppertaler
10/11/2018 – 19h00 – Essen vs Fort.Dusseldorf II
10/11/2018 – 19h00 – SV Straelen vs Wattenscheid
10/11/2018 – 19h00 – Herkenrath vs Rodinghausen
10/11/2018 – 19h00 – Kaan-Marienborn vs Bonner SC
10/11/2018 – 19h00 – Lippstadt vs Wiedenbruck
10/11/2018 – 19h00 – Verl vs Oberhausen
10/11/2018 – 19h00 – A.Aachen vs B.Dortmund II

Lịch thi đấu VĐQG Scotland – 10/11/2018

10/11/2018 – 21h00 – St. Johnstone vs Hamilton
10/11/2018 – 21h00 – Dundee vs St. Mirren
10/11/2018 – 21h00 – Aberdeen vs Hibernian
10/11/2018 – 21h00 – Hearts vs Kilmarnock
10/11/2018 – 21h00 – Livingston vs Celtic
10/11/2018 – 21h00 – Rangers vs Motherwell

Related posts