Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai 10/2/2019

5 (100%) 1 vote

Lịch thi đấu bóng đá tối hôm nay 10/2/2019 và rạng sáng ngày mai 11/2/2019

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh – 10/02/2019

10/02/2019 – 20h30 – Tottenham vs Leicester City
10/02/2019 – 23h00 – Man City vs Chelsea

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha – tối 10/02/2019 sáng 11/02/2019

10/02/2019 – 18h00 – Girona vs Huesca
10/02/2019 – 22h15 – Valencia vs Real Sociedad
11/02/2019 – 00h30 – Sevilla vs Eibar
11/02/2019 – 02h45 – Athletic Bilbao vs Barcelona

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha – 10/02/2019

10/02/2019 – 22h00 – Extremadura UD vs Rayo Majada.
10/02/2019 – 22h00 – Lugo vs Zaragoza
10/02/2019 – 22h00 – Granada vs Deportivo
10/02/2019 – 22h00 – Albacete vs Mallorca
10/02/2019 – 22h00 – Almeria vs Numancia
10/02/2019 – 22h00 – Elche vs Real Oviedo
10/02/2019 – 22h00 – Alcorcon vs Cadiz
10/02/2019 – 22h00 – Malaga vs Las Palmas
10/02/2019 – 22h00 – Gimnastic vs Reus Deportiu
10/02/2019 – 22h00 – Sporting Gijon vs Osasuna
10/02/2019 – 22h00 – Tenerife vs Cordoba

Lịch thi đấu VĐQG Italia – tối 10/02/2019 sáng 11/02/2019

10/02/2019 – 18h30 – Bologna vs Genoa
10/02/2019 – 21h00 – Atalanta vs SPAL 1907
10/02/2019 – 21h00 – Sampdoria vs Frosinone
10/02/2019 – 21h00 – Torino vs Udinese
11/02/2019 – 00h00 – Sassuolo vs Juventus
11/02/2019 – 02h30 – AC Milan vs Cagliari

Lịch thi đấu VĐQG Đức – tối 10/02/2019 sáng 11/02/2019

10/02/2019 – 21h30 – Wer.Bremen vs Augsburg
11/02/2019 – 00h00 – Fort.Dusseldorf vs Stuttgart

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức – 10/02/2019

10/02/2019 – 19h30 – Darmstadt vs Heidenheim
10/02/2019 – 19h30 – Magdeburg vs Holstein Kiel
10/02/2019 – 19h30 – Erzgebirge Aue vs Ingolstadt

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Đông Bắc – 10/02/2019

10/02/2019 – 18h30 – Auerbach vs VSG Altglienicke
10/02/2019 – 18h30 – Meuselwitz vs Wacker Nordhausen
10/02/2019 – 18h30 – BFC Dynamo vs Chemnitzer
10/02/2019 – 18h30 – Babelsberg vs Berlin AK 07
10/02/2019 – 18h30 – BFC Viktoria 1889 vs Optik Rathenow
10/02/2019 – 18h30 – Oberlausitz vs Hertha Berlin II
10/02/2019 – 18h30 – RW Erfurt vs Ger.Halberstadt
10/02/2019 – 18h30 – Union Furstenwalde vs Budissa Bautzen
10/02/2019 – 18h30 – Bischofswerdaer vs Lok.Leipzig

Lịch thi đấu VĐQG Pháp – 10/02/2019

10/02/2019 – 21h00 – Montpellier vs Monaco
10/02/2019 – 23h00 – Guingamp vs Lille
10/02/2019 – 23h00 – Rennes vs Saint Etienne
11/02/2019 – 03h00 – Nice vs Lyon

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha – 10/02/2019

10/02/2019 – 22h00 – Tondela vs Vitoria Guimaraes
10/02/2019 – 22h00 – Portimonense vs Rio Ave
10/02/2019 – 22h00 – Feirense vs Sporting Lisbon
10/02/2019 – 22h00 – Moreirense vs Porto
10/02/2019 – 22h00 – Benfica vs Nacional Madeira
10/02/2019 – 22h00 – Braga vs Chaves
10/02/2019 – 22h00 – Boavista vs Santa Clara
10/02/2019 – 22h00 – Maritimo vs Aves
10/02/2019 – 22h00 – Vitoria Setubal vs Belenenses

Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha – 10/02/2019

10/02/2019 – 22h00 – SC Farense vs Leixoes
10/02/2019 – 22h00 – Benfica B vs Academica Coim
10/02/2019 – 22h00 – Vitoria Guimaraes B vs SC Covilha
10/02/2019 – 22h00 – Academico Viseu vs Porto B
10/02/2019 – 22h00 – Estoril vs Cova Piedade
10/02/2019 – 22h00 – UD Oliveirense vs CD Mafra
10/02/2019 – 22h00 – Arouca vs Famalicao
10/02/2019 – 22h00 – Penafiel vs Braga II
10/02/2019 – 22h00 – Pacos Ferreira vs Varzim

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan – 10/02/2019

10/02/2019 – 17h15 – Fortuna Sittard vs SBV Excelsior
10/02/2019 – 19h30 – Emmen vs ADO Den Haag
10/02/2019 – 19h30 – NAC Breda vs AZ Alkmaar
10/02/2019 – 21h45 – Utrecht vs PSV Eindhoven

Lịch thi đấu VĐQG Azerbaijan – 10/02/2019

10/02/2019 – 21h00 – Sabah FK vs Zire IK
10/02/2019 – 21h00 – Neftchi Baku vs Keşla FK

Lịch thi đấu VĐQG Malta – 10/02/2019

10/02/2019 – 20h00 – Hibernians vs Gzira Utd
10/02/2019 – 22h00 – Birkirkara vs Floriana

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ – 10/02/2019

10/02/2019 – 19h00 – Boluspor vs Afjet Afyonspor
10/02/2019 – 19h00 – Denizlispor vs Altinordu SK
10/02/2019 – 19h00 – Genclerbirligi vs Osmanlispor
10/02/2019 – 19h00 – Balikesirspor vs Elazigspor
10/02/2019 – 19h00 – Istanbulspor AS vs Adana Demirspor
10/02/2019 – 19h00 – Giresunspor vs Umraniyespor
10/02/2019 – 19h00 – Karabukspor vs Eskisehirspor
10/02/2019 – 19h00 – Gaziantep B.B vs Hatayspor
10/02/2019 – 19h00 – Adanaspor vs Altay

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Sỹ – 10/02/2019

10/02/2019 – 23h00 – Wil 1900 vs Schaffhausen

Lịch thi đấu VĐQG Đan Mạch – 10/02/2019

10/02/2019 – 20h59 – Aalborg BK vs Randers
10/02/2019 – 20h59 – Nordsjaelland vs Brondby
10/02/2019 – 20h59 – Vejle vs Sonderjyske
10/02/2019 – 20h59 – Aarhus AGF vs Esbjerg FB
10/02/2019 – 20h59 – Kobenhavn vs Odense BK
10/02/2019 – 20h59 – Vendsyssel FF vs Midtjylland
10/02/2019 – 20h59 – Hobro I.K. vs AC Horsens

Lịch thi đấu Nữ Australia – 10/02/2019

10/02/2019 – 12h00 – Brisbane Roar Nữ vs Sydney FC
10/02/2019 – 12h00 – Melb. Victory Nữ vs Perth Glory

Lịch thi đấu VĐQG Argentina – 11/02/2019

11/02/2019 – 02h00 – Aldosivi vs San Martin SJ
11/02/2019 – 02h00 – Defensa YJ vs Argentinos Jun.
11/02/2019 – 02h00 – Belgrano vs Boca Juniors
11/02/2019 – 02h00 – Godoy Cruz vs San Martin Tucuman
11/02/2019 – 02h00 – Colon vs San Lorenzo
11/02/2019 – 02h00 – Estudiantes LP vs Patronato Parana
11/02/2019 – 02h00 – Independiente vs Union Santa Fe
11/02/2019 – 02h00 – Lanus vs Gimnasia LP
11/02/2019 – 02h00 – Atletico Tucuman vs Talleres Cordoba
11/02/2019 – 02h00 – Newells Old Boys vs Rosario Central
11/02/2019 – 02h00 – River Plate vs Racing Club
11/02/2019 – 02h00 – Tigre vs Banfield
11/02/2019 – 02h00 – CA Huracan vs Velez Sarsfield

Lịch thi đấu VĐQG Nam Phi – 10/02/2019

10/02/2019 – 20h30 – Golden Arrows vs SuperSport Utd
10/02/2019 – 20h30 – Baroka FC vs Blo. Celtic

Related posts