Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai 11/11/2018

4 (80%) 4 votes

Lịch thi đấu bóng đá tối hôm nay 11/11/2018 và rạng sáng ngày mai 12/11/2018

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh – 11/11/2018

11/11/2018 – 19h00 – Liverpool vs Fulham
11/11/2018 – 21h15 – Chelsea vs Everton
11/11/2018 – 23h30 – Arsenal vs Wolves
11/11/2018 – 23h30 – Man City vs Man Utd

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha – tối 11/11/2018 sáng 12/11/2018

11/11/2018 – 18h00 – Alaves vs Huesca
11/11/2018 – 22h15 – Barcelona vs Real Betis
12/11/2018 – 00h30 – Rayo Vallecano vs Villarreal
12/11/2018 – 00h30 – Sevilla vs Espanyol
12/11/2018 – 02h45 – Celta Vigo vs Real Madrid

Lịch thi đấu VĐQG Italia – tối 11/11/2018 sáng 12/11/2018

11/11/2018 – 18h30 – Atalanta vs Inter Milan
11/11/2018 – 21h00 – Chievo vs Bologna
11/11/2018 – 21h00 – Empoli vs Udinese
11/11/2018 – 21h00 – Roma vs Sampdoria
12/11/2018 – 00h00 – Sassuolo vs Lazio
12/11/2018 – 02h30 – AC Milan vs Juventus

Lịch thi đấu VĐQG Đức – tối 11/11/2018 sáng 12/11/2018

11/11/2018 – 21h30 – Leipzig vs B.Leverkusen
12/11/2018 – 00h00 – Ein.Frankfurt vs Schalke 04

Lịch thi đấu VĐQG Pháp – tối 11/11/2018 sáng 12/11/2018

11/11/2018 – 21h00 – Bordeaux vs Caen
11/11/2018 – 23h00 – Marseille vs Dijon
11/11/2018 – 23h00 – Rennes vs Nantes
12/11/2018 – 03h00 – Monaco vs PSG

Lịch thi đấu VL Olympic nữ KV Châu Á – 11/11/2018

11/11/2018 – 15h00 – Philippines Nữ vs Mông Cổ Nữ
11/11/2018 – 15h00 – Hồng Kông Nữ vs Lebanon Nữ
11/11/2018 – 15h30 – Bangladesh Nữ vs Ấn Độ Nữ
11/11/2018 – 18h00 – Singapore Nữ vs Đài Loan Nữ
11/11/2018 – 18h30 – Myanmar Nữ vs Nepal Nữ
11/11/2018 – 19h30 – Maldives Nữ vs Indonesia Nữ
11/11/2018 – 22h30 – Palestine Nữ vs Jordan Nữ

Lịch thi đấu Cúp FA – 11/11/2018

11/11/2018 – 20h30 – Port Vale vs Sunderland

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha – tối 11/11/2018 sáng 12/11/2018

11/11/2018 – 22h00 – Rayo Majada. vs Almeria
12/11/2018 – 00h00 – Mallorca vs Cordoba
12/11/2018 – 00h00 – Sporting Gijon vs Malaga
12/11/2018 – 02h00 – Tenerife vs Albacete

Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha – 11/11/2018

11/11/2018 – 22h00 – Barakaldo vs CD Calahorra
11/11/2018 – 22h00 – Badalona vs Ejea
11/11/2018 – 22h00 – UD Logrones vs Gernika
11/11/2018 – 22h00 – Linense vs Ejido
11/11/2018 – 22h00 – Lleida Esportiu vs Alcoyano
11/11/2018 – 22h00 – Salamanca vs SD Ponferradina
11/11/2018 – 22h00 – Pontevedra vs Deportivo B
11/11/2018 – 22h00 – Coruxo vs Union Adarve
11/11/2018 – 22h00 – Atletico Madrid B vs CF Salmantino
11/11/2018 – 22h00 – Real Sociedad B vs Leioa
11/11/2018 – 22h00 – Izarra vs Tudelano
11/11/2018 – 22h00 – Levante B vs Peralada
11/11/2018 – 22h00 – Valencia B vs Sabadell
11/11/2018 – 22h00 – Espanyol B vs Ontinyent
11/11/2018 – 22h00 – Almeria B vs Sevilla B
11/11/2018 – 22h00 – UCAM Murcia vs Villanovense
11/11/2018 – 22h00 – RD Bouzas vs S.S. Reyes
11/11/2018 – 22h00 – Cultural Leonesa vs Fuenlabrada
11/11/2018 – 22h00 – Las Palmas Atl. vs Guijuelo
11/11/2018 – 22h00 – Granada II vs Ibiza-Eivissa
11/11/2018 – 22h00 – Union Langreo vs Sporting Gijon B
11/11/2018 – 22h00 – Valladolid II vs Inter de Madrid
11/11/2018 – 22h00 – Cornella vs Conquense
11/11/2018 – 22h00 – Cartagena vs Badajoz
11/11/2018 – 22h00 – Villarreal B vs UE Olot
11/11/2018 – 22h00 – Jumilla vs Atl. Sanluqueno
11/11/2018 – 22h00 – Ebro vs Atl. Baleares
11/11/2018 – 22h00 – Navalcarnero vs Celta Vigo II
11/11/2018 – 22h00 – SCD Durango vs Real Union
11/11/2018 – 22h00 – Arenas de Guecho vs Gim. Torrelavega
11/11/2018 – 22h00 – Real Oviedo B vs CD Vitoria (ESP)
11/11/2018 – 22h00 – Talavera vs San Fernando
11/11/2018 – 22h00 – Marbella vs Recreativo Huelva
11/11/2018 – 22h00 – Don Benito vs Murcia
11/11/2018 – 22h00 – Mirandes vs Amorebieta
11/11/2018 – 22h00 – Teruel vs Barcelona B
11/11/2018 – 22h00 – Hercules CF vs Castellon
11/11/2018 – 22h00 – Malaga B vs UD Melilla
11/11/2018 – 22h00 – Racing Santander vs Athletic Bilbao B
11/11/2018 – 22h00 – Real Madrid B vs Burgos CF

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia – tối 11/11/2018 sáng 12/11/2018

11/11/2018 – 21h00 – Brescia vs Verona
11/11/2018 – 21h00 – Cittadella vs Venezia
12/11/2018 – 03h00 – Palermo vs Pescara

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia – 11/11/2018

11/11/2018 – 19h30 – AC Renate vs Imolese Calcio
11/11/2018 – 19h30 – Teramo vs Albinoleffe
11/11/2018 – 19h30 – Feralpisalo vs Virtus Verona
11/11/2018 – 19h30 – Cavese vs Juve Stabia
11/11/2018 – 19h30 – Novara vs Arezzo
11/11/2018 – 19h30 – Aurora Pro Patria vs Arzachena Calcio
11/11/2018 – 19h30 – Pordenone vs Triestina
11/11/2018 – 19h30 – Pontedera vs Virtus Entella
11/11/2018 – 19h30 – AC Cuneo vs Pistoiese
11/11/2018 – 19h30 – Casertana vs Trapani
11/11/2018 – 19h30 – Giana Erminio vs Alto Adige
11/11/2018 – 19h30 – Matera vs Viterbese Calcio
11/11/2018 – 19h30 – Virtus Francavilla vs Siracusa
11/11/2018 – 19h30 – US Olbia vs Gozzano
11/11/2018 – 19h30 – Sicula Leonzio vs Rende
11/11/2018 – 19h30 – AS Bisceglie vs SS Monopoli
11/11/2018 – 19h30 – FC Rieti vs Potenza SC
11/11/2018 – 19h30 – Albissola 2010 vs Juventus U23
11/11/2018 – 19h30 – Pesaro vs Monza
11/11/2018 – 19h30 – Fano vs Ravenna
11/11/2018 – 19h30 – Catania vs Catanzaro
11/11/2018 – 19h30 – Vicenza vs Sambenedettese
11/11/2018 – 19h30 – Luchese vs Pisa
11/11/2018 – 19h30 – Piacenza vs Pro Piacenza
11/11/2018 – 19h30 – Reggina vs Paganese
11/11/2018 – 19h30 – Rimini vs US Fermana
11/11/2018 – 19h30 – Siena vs Pro Vercelli
11/11/2018 – 19h30 – Alessandria vs Carrarese
11/11/2018 – 19h30 – Ternana vs Gubbio

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức – 11/11/2018

11/11/2018 – 19h30 – Ingolstadt vs A.Bielefeld
11/11/2018 – 19h30 – Magdeburg vs Jahn Regensburg
11/11/2018 – 19h30 – Union Berlin vs Greuther Furth

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc – 11/11/2018

11/11/2018 – 19h00 – Havelse vs Hannover II
11/11/2018 – 19h00 – Ein. Norderstedt vs Rehden
11/11/2018 – 19h00 – Holstein Kiel II vs VfL Oldenburg
11/11/2018 – 19h00 – Oldenburg 1987 vs Lubeck
11/11/2018 – 19h00 – Hansa Luneburg vs St. Pauli II
11/11/2018 – 20h00 – Drochtersen/Assel vs USI Lupo-Martini

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Đông Bắc – 11/11/2018

11/11/2018 – 18h30 – Auerbach vs Union Furstenwalde
11/11/2018 – 18h30 – Ger.Halberstadt vs Bischofswerdaer
11/11/2018 – 18h30 – Optik Rathenow vs Wacker Nordhausen
11/11/2018 – 18h30 – Chemnitzer vs BFC Viktoria 1889
11/11/2018 – 18h30 – Budissa Bautzen vs Oberlausitz
11/11/2018 – 18h30 – Lok.Leipzig vs Hertha Berlin II
11/11/2018 – 18h30 – RW Erfurt vs Babelsberg
11/11/2018 – 18h30 – VSG Altglienicke vs BFC Dynamo
11/11/2018 – 18h30 – Berlin AK 07 vs Meuselwitz

Related posts