Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai 12/10/2018

Đánh giá của bạn sẽ giúp những bài viết sau chính xác hơn

Lịch thi đấu bóng đá tối hôm nay 12/10/2018 và rạng sáng ngày mai 13/10/2018

Lịch thi đấu UEFA Nations League – 13/10/2018

13/10/2018 – 01h45 – Áo vs Bắc Ireland
13/10/2018 – 01h45 – Bỉ vs Thụy Sỹ
13/10/2018 – 01h45 – Belarus vs Luxembourg
13/10/2018 – 01h45 – Croatia vs Anh
13/10/2018 – 01h45 – Estonia vs Phần Lan
13/10/2018 – 01h45 – Hy Lạp vs Hungary
13/10/2018 – 01h45 – Moldova vs San Marino

Lịch thi đấu Vòng loại U21 Châu Âu – 12/10/2018

12/10/2018 – 17h59 – Đảo Faroe U21 vs Lithuania U21
12/10/2018 – 17h59 – Montenegro U21 vs Luxembourg U21
12/10/2018 – 17h59 – Kazakhstan U21 vs Bulgaria U21
12/10/2018 – 17h59 – Malta U21 vs Hungary U21
12/10/2018 – 17h59 – Serbia U21 vs Áo U21
12/10/2018 – 17h59 – Slovakia U21 vs Estonia U21
12/10/2018 – 17h59 – Nga U21 vs Macedonia U21
12/10/2018 – 17h59 – Phần Lan U21 vs Georgia U21
12/10/2018 – 17h59 – Latvia U21 vs Hà Lan U21
12/10/2018 – 17h59 – Đức U21 vs Na Uy U21
12/10/2018 – 17h59 – Romania U21 vs Wales U21
12/10/2018 – 17h59 – Đan Mạch U21 vs Ba Lan U21
12/10/2018 – 17h59 – Croatia U21 vs Hy Lạp U21
12/10/2018 – 17h59 – Ukraina U21 vs Scotland U21
12/10/2018 – 17h59 – Pháp U21 vs Bulgaria U21

Lịch thi đấu Vòng loại U17 Nữ Châu Âu – 12/10/2018

12/10/2018 – 12h59 – Bắc Ireland U17 Nữ vs Hy Lạp U17 Nữ
12/10/2018 – 12h59 – Thụy Sỹ U17 Nữ vs Kazakhstan U17 Nữ

Lịch thi đấu Vòng loại African Cup 2019 – tối 12/10/2018 sáng 13/10/2018

12/10/2018 – 21h30 – Cameroon vs Malawi
12/10/2018 – 22h00 – Gabon vs South Sudan
12/10/2018 – 22h00 – Angola vs Mauritania
12/10/2018 – 23h30 – Guinea vs Rwanda
12/10/2018 – 23h30 – Nigeria vs Libya
13/10/2018 – 00h00 – Cape Verde vs Tanzania
13/10/2018 – 00h00 – B.B.Ngà vs CH Trung Phi
13/10/2018 – 00h00 – Ai Cập vs Swaziland
13/10/2018 – 01h00 – Togo vs Gambia
13/10/2018 – 02h00 – Mali vs Burundi
13/10/2018 – 02h45 – Algeria vs Benin

Lịch thi đấu Giao Hữu ĐTQG – tối 12/10/2018 sáng 13/10/2018

12/10/2018 – 17h35 – Nhật Bản vs Panama
12/10/2018 – 18h00 – Hàn Quốc vs Uruguay
12/10/2018 – 22h30 – Qatar vs Ecuador
13/10/2018 – 00h45 – Arập Xêut vs Brazil
13/10/2018 – 07h30 – Peru vs Colombia

Lịch thi đấu Giao Hữu U20 – 12/10/2018

12/10/2018 – 22h30 – Đức U20 vs Hà Lan U20

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Bavaria – 13/10/2018

13/10/2018 – 00h00 – Bayern Munich II vs Schweinfurt

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan – 13/10/2018

13/10/2018 – 01h00 – Volendam vs Almere City
13/10/2018 – 01h00 – AZ Alkmaar U21 vs Utrecht U21
13/10/2018 – 01h00 – Den Bosch vs Dordrecht 90
13/10/2018 – 01h00 – NEC Nijmegen vs Eindhoven
13/10/2018 – 01h00 – Helmond Sport vs Telstar
13/10/2018 – 01h00 – RKC Waalwijk vs TOP Oss

Lịch thi đấu VĐQG Ireland – 13/10/2018

13/10/2018 – 01h45 – Cork City vs Limerick
13/10/2018 – 01h45 – Bray Wanderers vs Derry City
13/10/2018 – 01h45 – St. Patrick’s vs Shamrock Rovers
13/10/2018 – 01h45 – Waterford Utd vs Dundalk

Lịch thi đấu Hạng 2 Israel – 12/10/2018

12/10/2018 – 19h00 – Hapoel R. Gan vs Hapoel Bnei Lod
12/10/2018 – 19h00 – INR HaSharon vs Hapoel Afula
12/10/2018 – 19h00 – HR Letzion vs Ahi Nazareth
12/10/2018 – 19h00 – Nazareth Ilit vs Hapoel Acre
12/10/2018 – 19h00 – Beitar TA Ramla vs H. Petah Tikva
12/10/2018 – 19h00 – Hapoel Ashkelon vs Sektzia Nes Tziona
12/10/2018 – 19h00 – Hapoel Katamon vs Hapoel Marmorek
12/10/2018 – 19h00 – Hapoel Iksal vs Hapoel Kfar Saba

Lịch thi đấu Cúp Séc – 12/10/2018

12/10/2018 – 21h00 – Vik.Zizkov vs Dukla Praha
12/10/2018 – 22h00 – Opava vs Jihlava

Lịch thi đấu VĐQG Wales – 13/10/2018

13/10/2018 – 01h45 – Llanelli vs Cardiff Metropolitan
13/10/2018 – 01h45 – Bala Town vs Newtown AFC
13/10/2018 – 01h45 – Aberystwyth vs Caernarfon Town

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản – 13/10/2018

13/10/2018 – 10h00 – JEF United Chiba vs Montedio Yama.
13/10/2018 – 10h00 – Mito Hollyhock vs Tokyo Verdy
13/10/2018 – 10h00 – Machida Zelvia vs Oita Trinita
13/10/2018 – 10h00 – Kamatamare San. vs Roas. Kumamoto
13/10/2018 – 10h00 – Zweigen Kan. vs Matsumoto Yama.

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil – 13/10/2018

13/10/2018 – 05h15 – Juventude/RS vs Goias/GO
13/10/2018 – 06h30 – Atletico/GO vs Sampaio Correa/MA
13/10/2018 – 07h30 – CSA/AL vs Ponte Preta/SP

Lịch thi đấu Cúp Colombia – 13/10/2018

13/10/2018 – 07h45 – Millonarios vs Once Caldas

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay – 13/10/2018

13/10/2018 – 04h00 – Sportivo Luqueno vs 3 de Febrero
13/10/2018 – 06h15 – Independiente F.B.C. vs Guarani CA

Lịch thi đấu VĐQG Mỹ – 13/10/2018

13/10/2018 – 09h00 – Los Angeles FC vs Houston Dynamo

Related posts