Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai 13/10/2018

5 (100%) 1 vote

Lịch thi đấu bóng đá tối hôm nay 13/10/2018 và rạng sáng ngày mai 14/10/2018

Lịch thi đấu UEFA Nations League – tối 13/10/2018 sáng 14/10/2018

13/10/2018 – 20h00 – Slovakia vs Séc
13/10/2018 – 23h00 – Armenia vs Gibraltar
13/10/2018 – 23h00 – Georgia vs Andorra
13/10/2018 – 23h00 – Latvia vs Kazakhstan
13/10/2018 – 23h00 – Na Uy vs Slovenia
14/10/2018 – 01h45 – Ireland vs Đan Mạch
14/10/2018 – 01h45 – Bulgaria vs Síp
14/10/2018 – 01h45 – Macedonia vs Liechtenstein
14/10/2018 – 01h45 – Hà Lan vs Đức

Lịch thi đấu Vòng loại U17 Châu Âu – 13/10/2018

13/10/2018 – 20h00 – Wales U17 vs Kazakhstan U17
13/10/2018 – 20h00 – Bosnia & Herz U17 vs Iceland U17
13/10/2018 – 20h00 – Ukraina U17 vs Gibraltar U17
13/10/2018 – 22h00 – B.D.Nha U17 vs Belarus U17

Lịch thi đấu Vòng loại U19 Châu Âu – tối 13/10/2018 sáng 14/10/2018

13/10/2018 – 16h00 – T.B.Nha U19 vs Belarus U19
13/10/2018 – 17h00 – Slovakia U19 vs Albania U19
13/10/2018 – 19h00 – Ukraina U19 vs Na Uy U19
13/10/2018 – 19h00 – Đan Mạch U19 vs Estonia U19
13/10/2018 – 19h00 – Italia U19 vs Phần Lan U19
13/10/2018 – 20h30 – Áo U19 vs Slovenia U19
13/10/2018 – 21h00 – Thụy Sỹ U19 vs Andorra U19
13/10/2018 – 21h00 – Ireland U19 vs Đảo Faroe U19
14/10/2018 – 00h30 – Hungary U19 vs Kosovo U19
14/10/2018 – 01h00 – Hà Lan U19 vs Bosnia & Herz U19

Lịch thi đấu Vòng loại African Cup 2019 – tối 13/10/2018 sáng 14/10/2018

13/10/2018 – 20h00 – Uganda vs Lesotho
13/10/2018 – 20h00 – Nam Phi vs Seychelles
13/10/2018 – 22h00 – Mozambique vs Namibia
13/10/2018 – 22h00 – Equatorial Guinea vs Madagascar
14/10/2018 – 00h30 – CHDC Congo vs Zimbabwe
14/10/2018 – 01h00 – Burkina Faso vs Botswana
14/10/2018 – 01h00 – Ma Rốc vs Comoros
14/10/2018 – 01h15 – Tunisia vs Niger
14/10/2018 – 02h00 – Senegal vs Sudan

Lịch thi đấu Giao Hữu ĐTQG – 13/10/2018

13/10/2018 – 18h30 – Myanmar vs Bolivia
13/10/2018 – 18h35 – Trung Quốc vs Ấn Độ

Lịch thi đấu League One – 13/10/2018

13/10/2018 – 21h00 – Rochdale vs Doncaster Rovers
13/10/2018 – 21h00 – Fleetwood Town vs Shrewsbury
13/10/2018 – 21h00 – Accrington vs Bradford City
13/10/2018 – 21h00 – Wimbledon vs Portsmouth
13/10/2018 – 21h00 – Barnsley vs Luton Town
13/10/2018 – 21h00 – Burton Albion vs Bristol Rovers
13/10/2018 – 21h00 – Coventry vs Wycombe
13/10/2018 – 21h00 – Gillingham vs Southend
13/10/2018 – 21h00 – Oxford Utd vs Plymouth Argyle
13/10/2018 – 21h00 – Scunthorpe Utd vs Peterborough Utd
13/10/2018 – 21h00 – Sunderland vs Blackpool
13/10/2018 – 21h00 – Walsall vs Charlton Athletic

Lịch thi đấu League Two – 13/10/2018

13/10/2018 – 21h00 – Tranmere Rovers vs Macclesfield
13/10/2018 – 21h00 – Notts County vs Oldham
13/10/2018 – 21h00 – Carlisle vs Morecambe
13/10/2018 – 21h00 – Newport vs Stevenage
13/10/2018 – 21h00 – Cambridge Utd vs Milton Keynes Dons
13/10/2018 – 21h00 – Crewe Alexandra vs Bury
13/10/2018 – 21h00 – Exeter City vs Swindon
13/10/2018 – 21h00 – Cheltenham vs Yeovil Town
13/10/2018 – 21h00 – Colchester Utd vs Crawley Town
13/10/2018 – 21h00 – Mansfield vs Grimsby
13/10/2018 – 21h00 – Northampton vs Forest Green
13/10/2018 – 21h00 – Port Vale vs Lincoln

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc – 13/10/2018

13/10/2018 – 18h00 – Hannover II vs Holstein Kiel II
13/10/2018 – 18h30 – Weiche Flensburg vs Hansa Luneburg
13/10/2018 – 20h00 – Rehden vs Wer.Bremen II
13/10/2018 – 21h00 – SSV Jeddeloh vs Hamburger II

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Bavaria – 13/10/2018

13/10/2018 – 19h00 – Illertissen vs Rosenheim
13/10/2018 – 19h00 – Nurnberg II vs Wacker Burghausen
13/10/2018 – 19h00 – Ingolstadt II vs Heimstetten
13/10/2018 – 19h00 – Schalding Hein. vs Buchbach
13/10/2018 – 19h00 – SpVgg Bayreuth vs Augsburg II
13/10/2018 – 19h00 – VfR Garching vs V. Aschaffenburg
13/10/2018 – 19h00 – FC Pipinsried vs Memmingen
13/10/2018 – 19h00 – VfB Eichstätt vs Greuther Furth II

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Nam – 13/10/2018

13/10/2018 – 19h00 – Stuttgart II vs Pirmasens
13/10/2018 – 19h00 – Hoffenheim II vs Hessen Kassel
13/10/2018 – 19h00 – SSV Ulm vs FSV Frankfurt
13/10/2018 – 19h00 – Mainz II vs Freiburg II
13/10/2018 – 19h00 – Homburg vs TSV Steinbach
13/10/2018 – 19h00 – Astoria Walldorf vs Saarbrucken
13/10/2018 – 19h00 – Elversberg II vs Stadtallendorf
13/10/2018 – 19h00 – Wormatia Worms vs Waldhof Man.
13/10/2018 – 19h00 – Offenbach vs TSG Balingen

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Tây – 13/10/2018

13/10/2018 – 19h00 – FC Koln II vs Oberhausen
13/10/2018 – 19h00 – Essen vs Vik.Koln
13/10/2018 – 19h00 – Wuppertaler vs Fort.Dusseldorf II
13/10/2018 – 19h00 – Bonner SC vs Rodinghausen
13/10/2018 – 19h00 – SV Straelen vs M.gladbach II
13/10/2018 – 19h00 – Herkenrath vs Wattenscheid
13/10/2018 – 19h00 – Kaan-Marienborn vs Wiedenbruck
13/10/2018 – 19h00 – Lippstadt vs B.Dortmund II
13/10/2018 – 19h00 – Verl vs A.Aachen

Lịch thi đấu Hạng 2 Nga – 13/10/2018

13/10/2018 – 19h00 – Tom Tomsk vs Dynamo St.Peters
13/10/2018 – 19h00 – Tom Tomsk vs PFC Sochi
13/10/2018 – 19h00 – Luch Energiya vs Avangard Kursk
13/10/2018 – 19h00 – Tyumen vs Fakel
13/10/2018 – 19h00 – Krasnodar B vs Zenit B
13/10/2018 – 19h00 – FK Tambov vs Spartak Moscow B
13/10/2018 – 19h00 – Chertanovo vs Shinnik Yaroslavl
13/10/2018 – 19h00 – Sibir vs Nizhny Novgorod
13/10/2018 – 19h00 – SKA Energiya vs Rotor Volgograd
13/10/2018 – 19h00 – Mordovia vs Khimki

Lịch thi đấu U21 Nga – 13/10/2018

13/10/2018 – 17h00 – Rostov U21 vs Anzhi U21
13/10/2018 – 17h00 – Rubin Kazan U21 vs Spartak Mos. U21
13/10/2018 – 17h00 – Akhmat Gr. U21 vs Din. Moscow U21
13/10/2018 – 17h00 – CSKA Mos. U21 vs Krasnodar U21
13/10/2018 – 17h00 – Kryliya Sov. U21 vs Zenit U21
13/10/2018 – 17h00 – Ural U21 vs Ufa U21
13/10/2018 – 17h00 – Arsenal Tula U21 vs Orenburg U21
13/10/2018 – 17h00 – Yenisey U21 vs Lok. Moscow U21

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan – 13/10/2018

13/10/2018 – 22h00 – Nieciecza vs Stomil Olsztyn
13/10/2018 – 22h00 – Katowice vs Garbarnia Krakow
13/10/2018 – 22h00 – Chojniczanka vs Bytovia
13/10/2018 – 22h00 – Puszcza Nie. vs Sandecja
13/10/2018 – 22h00 – Odra Opole vs Warta Poznan
13/10/2018 – 22h00 – Wigry Suwalki vs GKS Tychy
13/10/2018 – 22h00 – Chrobry Glogow vs Stal Mielec
13/10/2018 – 22h00 – GKS Jastrzebie vs Podbeskidzie
13/10/2018 – 22h00 – Rakow Czestochowa vs LKS Lodz

Lịch thi đấu VĐQG Bắc Ai Len – 13/10/2018

13/10/2018 – 21h00 – Linfield vs Newry City
13/10/2018 – 21h00 – Dungannon Swi. vs Coleraine
13/10/2018 – 21h00 – Glenavon vs Cliftonville
13/10/2018 – 21h00 – Institute vs Ballymena Utd
13/10/2018 – 21h00 – Warrenpoint Town vs Ards
13/10/2018 – 21h00 – Crusaders Belfast vs Glentoran

Có thể bạn muốn tìm:

  • lich bong da 13/10

Related posts