Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai 14/10/2018

Đánh giá của bạn sẽ giúp những bài viết sau chính xác hơn

Lịch thi đấu bóng đá tối hôm nay 14/10/2018 và rạng sáng ngày mai 15/10/2018

Lịch thi đấu UEFA Nations League – tối 14/10/2018 sáng 15/10/2018

14/10/2018 – 20h00 – Romania vs Serbia
14/10/2018 – 23h00 – Azerbaijan vs Malta
14/10/2018 – 23h00 – Đảo Faroe vs Kosovo
14/10/2018 – 23h00 – Nga vs T.N.Kỳ
15/10/2018 – 01h45 – Israel vs Albania
15/10/2018 – 01h45 – Lithuania vs Montenegro
15/10/2018 – 01h45 – Ba Lan vs Italia

Lịch thi đấu Giao Hữu ĐTQG – 14/10/2018

14/10/2018 – 17h59 – Oman vs Yemen
14/10/2018 – 17h59 – Trinidad & T. vs Thái Lan
14/10/2018 – 23h00 – Scotland vs B.D.Nha

Lịch thi đấu Vòng loại African Cup 2019 – 14/10/2018

14/10/2018 – 23h00 – Kenya vs Ethiopia
14/10/2018 – 23h00 – Guinea Bissau vs Zambia

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha – 14/10/2018

14/10/2018 – 22h00 – Extremadura UD vs Cadiz
14/10/2018 – 22h00 – Granada vs Mallorca
14/10/2018 – 22h00 – Rayo Majada. vs Real Oviedo
14/10/2018 – 22h00 – Almeria vs Las Palmas
14/10/2018 – 22h00 – Deportivo vs Elche
14/10/2018 – 22h00 – Malaga vs Albacete
14/10/2018 – 22h00 – Gimnastic vs Alcorcon
14/10/2018 – 22h00 – Numancia vs Zaragoza
14/10/2018 – 22h00 – Osasuna vs Cordoba
14/10/2018 – 22h00 – Sporting Gijon vs Reus Deportiu
14/10/2018 – 22h00 – Tenerife vs Lugo

Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha – 14/10/2018

14/10/2018 – 22h00 – San Fernando vs Ibiza-Eivissa
14/10/2018 – 22h00 – Atl. Baleares vs UE Olot
14/10/2018 – 22h00 – Badalona vs Lleida Esportiu
14/10/2018 – 22h00 – UD Logrones vs Tudelano
14/10/2018 – 22h00 – Linense vs Villanovense
14/10/2018 – 22h00 – Salamanca vs Valladolid II
14/10/2018 – 22h00 – Pontevedra vs SD Ponferradina
14/10/2018 – 22h00 – Coruxo vs CF Salmantino
14/10/2018 – 22h00 – S.S. Reyes vs Guijuelo
14/10/2018 – 22h00 – Atletico Madrid B vs Celta Vigo II
14/10/2018 – 22h00 – Real Sociedad B vs Athletic Bilbao B
14/10/2018 – 22h00 – Izarra vs Sporting Gijon B
14/10/2018 – 22h00 – Levante B vs Castellon
14/10/2018 – 22h00 – Valencia B vs Hercules CF
14/10/2018 – 22h00 – Espanyol B vs Peralada
14/10/2018 – 22h00 – UCAM Murcia vs Malaga B
14/10/2018 – 22h00 – RD Bouzas vs Burgos CF
14/10/2018 – 22h00 – Cultural Leonesa vs Navalcarnero
14/10/2018 – 22h00 – Las Palmas Atl. vs Fuenlabrada
14/10/2018 – 22h00 – Granada II vs Atl. Sanluqueno
14/10/2018 – 22h00 – Gernika vs Amorebieta
14/10/2018 – 22h00 – Cornella vs Alcoyano
14/10/2018 – 22h00 – Cartagena vs UD Melilla
14/10/2018 – 22h00 – Leioa vs CD Vitoria (ESP)
14/10/2018 – 22h00 – Villarreal B vs Conquense
14/10/2018 – 22h00 – Jumilla vs Almeria B
14/10/2018 – 22h00 – Ebro vs Sabadell
14/10/2018 – 22h00 – SCD Durango vs Barakaldo
14/10/2018 – 22h00 – Deportivo B vs Union Adarve
14/10/2018 – 22h00 – Arenas de Guecho vs CD Calahorra
14/10/2018 – 22h00 – Real Oviedo B vs Gim. Torrelavega
14/10/2018 – 22h00 – Talavera vs Badajoz
14/10/2018 – 22h00 – Marbella vs Murcia
14/10/2018 – 22h00 – Don Benito vs Sevilla B
14/10/2018 – 22h00 – Ontinyent vs Barcelona B
14/10/2018 – 22h00 – Mirandes vs Real Union
14/10/2018 – 22h00 – Teruel vs Ejea
14/10/2018 – 22h00 – Ejido vs Recreativo Huelva
14/10/2018 – 22h00 – Racing Santander vs Union Langreo
14/10/2018 – 22h00 – Real Madrid B vs Inter de Madrid

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia – 14/10/2018

14/10/2018 – 19h30 – AC Renate vs Pesaro
14/10/2018 – 19h30 – Monza vs Triestina
14/10/2018 – 19h30 – Trapani vs AS Bisceglie
14/10/2018 – 19h30 – Carrarese vs Novara
14/10/2018 – 19h30 – Aurora Pro Patria vs Pro Vercelli
14/10/2018 – 19h30 – Pordenone vs Vicenza
14/10/2018 – 19h30 – Rende vs Potenza SC
14/10/2018 – 19h30 – Paganese vs Catanzaro
14/10/2018 – 19h30 – AC Cuneo vs US Olbia
14/10/2018 – 19h30 – Casertana vs Catania
14/10/2018 – 19h30 – Matera vs Virtus Francavilla
14/10/2018 – 19h30 – Pistoiese vs Pisa
14/10/2018 – 19h30 – US Fermana vs Alto Adige
14/10/2018 – 19h30 – Viterbese Calcio vs SS Monopoli
14/10/2018 – 19h30 – Pro Piacenza vs Virtus Entella
14/10/2018 – 19h30 – Vibonese vs Cavese
14/10/2018 – 19h30 – Imolese Calcio vs Gubbio
14/10/2018 – 19h30 – Sicula Leonzio vs FC Rieti
14/10/2018 – 19h30 – Arzachena Calcio vs Juventus U23
14/10/2018 – 19h30 – Gozzano vs Luchese
14/10/2018 – 19h30 – Albissola 2010 vs Piacenza
14/10/2018 – 19h30 – Virtus Verona vs Ternana
14/10/2018 – 19h30 – Albinoleffe vs Feralpisalo
14/10/2018 – 19h30 – Arezzo vs Pontedera
14/10/2018 – 19h30 – Fano vs Giana Erminio
14/10/2018 – 19h30 – Ravenna vs Sambenedettese
14/10/2018 – 19h30 – Reggina vs Siracusa
14/10/2018 – 19h30 – Rimini vs Teramo
14/10/2018 – 19h30 – Alessandria vs Siena

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc – 14/10/2018

14/10/2018 – 19h00 – St. Pauli II vs Wolfsburg II
14/10/2018 – 20h00 – Drochtersen/Assel vs Lubeck
14/10/2018 – 20h00 – USI Lupo-Martini vs Ein. Norderstedt
14/10/2018 – 20h00 – Germania Egestorf vs VfL Oldenburg
14/10/2018 – 20h00 – Oldenburg 1987 vs Havelse

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan – 14/10/2018

14/10/2018 – 17h15 – Go Ahead Eagles vs Roda JC
14/10/2018 – 19h30 – Sparta Rotterdam vs Cambuur
14/10/2018 – 21h45 – Twente vs MVV Maastricht

Lịch thi đấu U19 Séc – 14/10/2018

14/10/2018 – 17h00 – Sparta Praha U19 vs Vik. Plzen U19
14/10/2018 – 17h00 – Slavia Praha U19 vs Slovacko U19
14/10/2018 – 17h00 – Brno U19 vs Mlada Boleslav U19
14/10/2018 – 17h00 – Zlin U19 vs Banik Ostrava U19
14/10/2018 – 17h00 – Jihlava U19 vs Sigma Olomouc U19
14/10/2018 – 17h00 – Pardubice U19 vs Hradec Kralove U19
14/10/2018 – 17h00 – Pribram U19 vs MFk Karvina U19
14/10/2018 – 17h00 – Dukla Praha U19 vs C. Budejovice U19

Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch – 14/10/2018

14/10/2018 – 18h45 – Helsingor vs Nykobing
14/10/2018 – 18h45 – Lyngby vs Fremad Amager
14/10/2018 – 18h45 – HB Koge vs Silkeborg IF
14/10/2018 – 18h45 – Fredericia vs Viborg
14/10/2018 – 18h45 – Hvidovre IF vs Thisted
14/10/2018 – 18h45 – Roskilde vs Naestved BK

Lịch thi đấu Liên Đoàn Nhật Bản – 14/10/2018

14/10/2018 – 12h00 – Yokohama FM vs Kashima Antlers
14/10/2018 – 14h00 – Shonan Bellmare vs Kashiwa Reysol

Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản – 14/10/2018

14/10/2018 – 11h00 – Nagano Parceiro vs Yokohama SCC
14/10/2018 – 11h00 – Grulla Morioka vs Kataller Toyama
14/10/2018 – 11h00 – FC Tokyo U23 vs Blaublitz Akita
14/10/2018 – 11h00 – Thespa Kusatsu vs Azul Claro Numazu
14/10/2018 – 11h00 – Gainare Tottori vs Kagoshima

Lịch thi đấu Japan Football League – 14/10/2018

14/10/2018 – 11h00 – FC Imabari vs Cobaltore Onagawa
14/10/2018 – 11h00 – Vanraure Hachinohe vs Maruyasu Okazaki
14/10/2018 – 11h00 – FC Osaka vs Verspah Oita

Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc – 14/10/2018

14/10/2018 – 11h00 – Busan I’Park vs Seoul E-Land
14/10/2018 – 14h00 – Ansan Police vs Ansan Greeners

Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina – 15/10/2018

15/10/2018 – 03h00 – Gimnasia Jujuy vs Instituto

Lịch thi đấu Hạng 2 Chi Lê – 15/10/2018

15/10/2018 – 02h00 – San Marcos A. vs Barnechea
15/10/2018 – 02h00 – Dep. Copiapo vs Cobresal
15/10/2018 – 02h00 – Cobreloa vs Nublense
15/10/2018 – 02h00 – Melipilla vs Deportes Valdivia
15/10/2018 – 02h00 – Rangers Talca vs U. San Felipe
15/10/2018 – 02h00 – La Serena vs Puerto Montt
15/10/2018 – 02h00 – San. Wanderers vs CD Magallanes
15/10/2018 – 02h00 – Coquimbo Unido vs San.Morning

Lịch thi đấu Cúp Chi Lê – 15/10/2018

15/10/2018 – 01h00 – Barnechea vs Audax Italiano

Có thể bạn muốn tìm:

  • lich thi dau bong da cac nuoc chau au toi 14 va 15

Related posts