Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai 17/3/2019

5 (100%) 3 votes

Lịch thi đấu bóng đá tối hôm nay 17/3/2019 và rạng sáng ngày mai 18/3/2019

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh – 17/03/2019

17/03/2019 – 21h15 – Fulham vs Liverpool
17/03/2019 – 23h30 – Everton vs Chelsea

Lịch thi đấu Cúp FA – 17/03/2019

17/03/2019 – 21h00 – Millwall vs Brighton

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha – tối 17/03/2019 sáng 18/03/2019

17/03/2019 – 18h00 – Eibar vs Valladolid
17/03/2019 – 22h15 – Espanyol vs Sevilla
18/03/2019 – 00h30 – Valencia vs Getafe
18/03/2019 – 00h30 – Villarreal vs Rayo Vallecano
18/03/2019 – 02h45 – Real Betis vs Barcelona

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha – 17/03/2019

17/03/2019 – 22h00 – Reus Deportiu vs Deportivo
17/03/2019 – 22h00 – Cordoba vs Sporting Gijon
17/03/2019 – 22h00 – Real Oviedo vs Gimnastic
17/03/2019 – 22h00 – Albacete vs Extremadura UD
17/03/2019 – 22h00 – Almeria vs Granada
17/03/2019 – 22h00 – Cadiz vs Lugo
17/03/2019 – 22h00 – Alcorcon vs Tenerife
17/03/2019 – 22h00 – Las Palmas vs Mallorca
17/03/2019 – 22h00 – Numancia vs Malaga
17/03/2019 – 22h00 – Osasuna vs Rayo Majada.
17/03/2019 – 22h00 – Zaragoza vs Elche

Lịch thi đấu VĐQG Italia – tối 17/03/2019 sáng 18/03/2019

17/03/2019 – 18h30 – Genoa vs Juventus
17/03/2019 – 21h00 – Atalanta vs Chievo
17/03/2019 – 21h00 – Empoli vs Frosinone
17/03/2019 – 21h00 – Napoli vs Udinese
18/03/2019 – 00h00 – Lazio vs Parma
18/03/2019 – 02h30 – AC Milan vs Inter Milan

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia – tối 17/03/2019 sáng 18/03/2019

17/03/2019 – 21h00 – Venezia vs Cremonese
17/03/2019 – 21h00 – Palermo vs Carpi
18/03/2019 – 03h00 – Crotone vs Lecce

Lịch thi đấu VĐQG Đức – tối 17/03/2019 sáng 18/03/2019

17/03/2019 – 19h30 – B.Leverkusen vs Wer.Bremen
17/03/2019 – 21h30 – Ein.Frankfurt vs Nurnberg
18/03/2019 – 00h00 – Bayern Munich vs Mainz

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức – 17/03/2019

17/03/2019 – 18h30 – Holstein Kiel vs Erzgebirge Aue
17/03/2019 – 18h30 – Jahn Regensburg vs Greuther Furth
17/03/2019 – 18h30 – Sandhausen vs St. Pauli
17/03/2019 – 18h30 – Heidenheim vs Union Berlin
17/03/2019 – 18h30 – A.Bielefeld vs Bochum
17/03/2019 – 18h30 – Dynamo Dresden vs Magdeburg
17/03/2019 – 18h30 – Duisburg vs FC Koln
17/03/2019 – 18h30 – Hamburger vs Darmstadt
17/03/2019 – 18h30 – Paderborn 07 vs Ingolstadt

Lịch thi đấu VĐQG Pháp – tối 17/03/2019 sáng 18/03/2019

17/03/2019 – 21h00 – Stade Reims vs Nantes
17/03/2019 – 23h00 – Bordeaux vs Rennes
18/03/2019 – 03h00 – PSG vs Marseille

Lịch thi đấu VĐQG Scotland – 17/03/2019

17/03/2019 – 19h30 – Dundee vs Celtic

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha – 17/03/2019

17/03/2019 – 22h00 – Tondela vs Feirense
17/03/2019 – 22h00 – Aves vs Chaves
17/03/2019 – 22h00 – Nacional Madeira vs Rio Ave
17/03/2019 – 22h00 – Moreirense vs Benfica
17/03/2019 – 22h00 – Belenenses vs Portimonense
17/03/2019 – 22h00 – Porto vs Maritimo
17/03/2019 – 22h00 – Vitoria Setubal vs Braga
17/03/2019 – 22h00 – Sporting Lisbon vs Santa Clara
17/03/2019 – 22h00 – Vitoria Guimaraes vs Boavista

Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha – 17/03/2019

17/03/2019 – 22h00 – Benfica B vs Penafiel
17/03/2019 – 22h00 – Vitoria Guimaraes B vs SC Farense
17/03/2019 – 22h00 – Cova Piedade vs Porto B
17/03/2019 – 22h00 – SC Covilha vs Famalicao
17/03/2019 – 22h00 – CD Mafra vs Academico Viseu
17/03/2019 – 22h00 – Academica Coim vs Braga II
17/03/2019 – 22h00 – Varzim vs UD Oliveirense
17/03/2019 – 22h00 – Leixoes vs Arouca
17/03/2019 – 22h00 – Pacos Ferreira vs Estoril

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan – 17/03/2019

17/03/2019 – 17h15 – VVV Venlo vs PSV Eindhoven
17/03/2019 – 19h30 – AZ Alkmaar vs Ajax
17/03/2019 – 19h30 – Groningen vs ADO Den Haag
17/03/2019 – 21h45 – SBV Excelsior vs Zwolle

Lịch thi đấu VĐQG Nga – 17/03/2019

17/03/2019 – 17h00 – Rubin Kazan vs Rostov
17/03/2019 – 17h00 – Spartak Moscow vs Zenit
17/03/2019 – 17h00 – Arsenal-Tula vs Yenisey
17/03/2019 – 17h00 – FK Orenburg vs Din. Moscow
17/03/2019 – 17h00 – Ural S.r. vs Cska Moscow
17/03/2019 – 17h00 – Anzhi vs Krylya Sovetov
17/03/2019 – 17h00 – Ufa vs Akhmat Groznyi
17/03/2019 – 17h00 – Lok. Moscow vs Krasnodar

Lịch thi đấu Hạng 2 Nga – 17/03/2019

17/03/2019 – 19h00 – Baltika vs Spartak Moscow B
17/03/2019 – 19h00 – Tyumen vs Chertanovo
17/03/2019 – 19h00 – Krasnodar B vs Dynamo St.Peters
17/03/2019 – 19h00 – Krasnodar B vs PFC Sochi
17/03/2019 – 19h00 – Zenit B vs Fakel
17/03/2019 – 19h00 – Nizhny Novgorod vs Shinnik Yaroslavl
17/03/2019 – 19h00 – Sibir vs FK Tambov
17/03/2019 – 19h00 – SKA Energiya vs Tom Tomsk
17/03/2019 – 19h00 – Mordovia vs Luch Energiya
17/03/2019 – 19h00 – Rotor Volgograd vs Khimki
17/03/2019 – 19h00 – Armavir vs Avangard Kursk

Lịch thi đấu VĐQG Armenia – 17/03/2019

17/03/2019 – 17h30 – Alashkert vs Ararat-Armenia
17/03/2019 – 21h00 – Gandzasar vs Shirak

Lịch thi đấu VĐQG Estonia – 17/03/2019

17/03/2019 – 18h00 – Paide Linname. vs Flora Tallinn

Related posts