Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai 18/11/2018

Đánh giá của bạn sẽ giúp những bài viết sau chính xác hơn

Lịch thi đấu bóng đá tối hôm nay 18/11/2018 và rạng sáng ngày mai 19/11/2018

Lịch thi đấu UEFA Nations League – tối 18/11/2018 sáng 19/11/2018

18/11/2018 – 22h00 – Anh vs Croatia
19/11/2018 – 00h00 – San Marino vs Belarus
19/11/2018 – 00h00 – Moldova vs Luxembourg
19/11/2018 – 00h00 – Bắc Ireland vs Áo
19/11/2018 – 02h45 – Hy Lạp vs Estonia
19/11/2018 – 02h45 – Hungary vs Phần Lan
19/11/2018 – 02h45 – Thụy Sỹ vs Bỉ

Lịch thi đấu Giao Hữu ĐTQG – 19/11/2018

19/11/2018 – 02h45 – T.B.Nha vs Bosnia & Herz

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha – 18/11/2018

18/11/2018 – 22h00 – Reus Deportiu vs Extremadura UD
18/11/2018 – 22h00 – Cordoba vs Cadiz
18/11/2018 – 22h00 – Real Oviedo vs Sporting Gijon
18/11/2018 – 22h00 – Albacete vs Lugo
18/11/2018 – 22h00 – Almeria vs Deportivo
18/11/2018 – 22h00 – Alcorcon vs Elche
18/11/2018 – 22h00 – Las Palmas vs Granada
18/11/2018 – 22h00 – Malaga vs Gimnastic
18/11/2018 – 22h00 – Numancia vs Rayo Majada.
18/11/2018 – 22h00 – Osasuna vs Tenerife
18/11/2018 – 22h00 – Zaragoza vs Mallorca

Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha – 18/11/2018

18/11/2018 – 22h00 – San Fernando vs Linense
18/11/2018 – 22h00 – UE Olot vs Castellon
18/11/2018 – 22h00 – Burgos CF vs Salamanca
18/11/2018 – 22h00 – Atl. Sanluqueno vs Almeria B
18/11/2018 – 22h00 – Peralada vs Valencia B
18/11/2018 – 22h00 – Tudelano vs Racing Santander
18/11/2018 – 22h00 – Amorebieta vs Arenas de Guecho
18/11/2018 – 22h00 – Fuenlabrada vs Navalcarnero
18/11/2018 – 22h00 – Ejea vs Lleida Esportiu
18/11/2018 – 22h00 – Atl. Baleares vs Teruel
18/11/2018 – 22h00 – Coruxo vs RD Bouzas
18/11/2018 – 22h00 – S.S. Reyes vs Pontevedra
18/11/2018 – 22h00 – Guijuelo vs Atletico Madrid B
18/11/2018 – 22h00 – Athletic Bilbao B vs SCD Durango
18/11/2018 – 22h00 – Villanovense vs Jumilla
18/11/2018 – 22h00 – Gim. Torrelavega vs Izarra
18/11/2018 – 22h00 – Celta Vigo II vs Valladolid II
18/11/2018 – 22h00 – Gernika vs Real Sociedad B
18/11/2018 – 22h00 – Leioa vs Mirandes
18/11/2018 – 22h00 – Villarreal B vs Espanyol B
18/11/2018 – 22h00 – CD Calahorra vs Union Langreo
18/11/2018 – 22h00 – Union Adarve vs Inter de Madrid
18/11/2018 – 22h00 – Deportivo B vs Las Palmas Atl.
18/11/2018 – 22h00 – CD Vitoria (ESP) vs Sporting Gijon B
18/11/2018 – 22h00 – CF Salmantino vs Real Madrid B
18/11/2018 – 22h00 – Ibiza-Eivissa vs Don Benito
18/11/2018 – 22h00 – Real Oviedo B vs UD Logrones
18/11/2018 – 22h00 – Sevilla B vs Malaga B
18/11/2018 – 22h00 – Marbella vs Talavera
18/11/2018 – 22h00 – Conquense vs Levante B
18/11/2018 – 22h00 – Ontinyent vs Ebro
18/11/2018 – 22h00 – SD Ponferradina vs Cultural Leonesa
18/11/2018 – 22h00 – Barcelona B vs Cornella
18/11/2018 – 22h00 – Badajoz vs UCAM Murcia
18/11/2018 – 22h00 – Sabadell vs Badalona
18/11/2018 – 22h00 – Alcoyano vs Hercules CF
18/11/2018 – 22h00 – Ejido vs Granada II
18/11/2018 – 22h00 – Recreativo Huelva vs UD Melilla
18/11/2018 – 22h00 – Murcia vs Cartagena
18/11/2018 – 22h00 – Real Union vs Barakaldo

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia – 18/11/2018

18/11/2018 – 19h30 – Virtus Entella vs Alessandria
18/11/2018 – 19h30 – Monza vs Pordenone
18/11/2018 – 19h30 – Alto Adige vs Pesaro
18/11/2018 – 19h30 – Trapani vs Virtus Francavilla
18/11/2018 – 19h30 – Catanzaro vs FC Rieti
18/11/2018 – 19h30 – Juve Stabia vs Catania
18/11/2018 – 19h30 – Siracusa vs AS Bisceglie
18/11/2018 – 19h30 – Rende vs Vibonese
18/11/2018 – 19h30 – Paganese vs Cavese
18/11/2018 – 19h30 – AC Cuneo vs Novara
18/11/2018 – 19h30 – Pistoiese vs Piacenza
18/11/2018 – 19h30 – SS Monopoli vs Sicula Leonzio
18/11/2018 – 19h30 – US Fermana vs Fano
18/11/2018 – 19h30 – Sambenedettese vs Feralpisalo
18/11/2018 – 19h30 – Viterbese Calcio vs Casertana
18/11/2018 – 19h30 – Pro Piacenza vs Aurora Pro Patria
18/11/2018 – 19h30 – Pisa vs US Olbia
18/11/2018 – 19h30 – Imolese Calcio vs Ternana
18/11/2018 – 19h30 – Arzachena Calcio vs Pro Vercelli
18/11/2018 – 19h30 – Potenza SC vs Matera
18/11/2018 – 19h30 – Juventus U23 vs Pontedera
18/11/2018 – 19h30 – Gozzano vs Albissola 2010
18/11/2018 – 19h30 – Virtus Verona vs Teramo
18/11/2018 – 19h30 – Gubbio vs Giana Erminio
18/11/2018 – 19h30 – Albinoleffe vs AC Renate
18/11/2018 – 19h30 – Arezzo vs Carrarese
18/11/2018 – 19h30 – Luchese vs Siena
18/11/2018 – 19h30 – Ravenna vs Rimini
18/11/2018 – 19h30 – Triestina vs Vicenza

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc – 18/11/2018

18/11/2018 – 19h00 – St. Pauli II vs Drochtersen/Assel
18/11/2018 – 19h00 – USI Lupo-Martini vs Weiche Flensburg
18/11/2018 – 19h00 – Germania Egestorf vs Havelse
18/11/2018 – 19h00 – VfL Oldenburg vs Wolfsburg II

Lịch thi đấu Liên Đoàn Bồ Đào Nha – 18/11/2018

18/11/2018 – 18h45 – Vitoria Setubal vs Tondela

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan – 18/11/2018

18/11/2018 – 17h15 – MVV Maastricht vs Roda JC
18/11/2018 – 19h30 – Twente vs Go Ahead Eagles
18/11/2018 – 21h45 – NEC Nijmegen vs Sparta Rotterdam

Lịch thi đấu Hạng 2 Nga – 18/11/2018

18/11/2018 – 19h00 – Baltika vs Chertanovo
18/11/2018 – 19h00 – Krasnodar B vs Mordovia
18/11/2018 – 19h00 – Spartak Moscow B vs Shinnik Yaroslavl
18/11/2018 – 19h00 – Zenit B vs Luch Energiya
18/11/2018 – 19h00 – Khimki vs PFC Sochi
18/11/2018 – 19h00 – Nizhny Novgorod vs FK Tambov
18/11/2018 – 19h00 – Sibir vs SKA Energiya
18/11/2018 – 19h00 – Fakel vs Avangard Kursk
18/11/2018 – 19h00 – Rotor Volgograd vs Tom Tomsk
18/11/2018 – 19h00 – Armavir vs Tyumen

Lịch thi đấu U19 Séc – 18/11/2018

18/11/2018 – 17h00 – Mlada Boleslav U19 vs Zlin U19
18/11/2018 – 17h00 – Slavia Praha U19 vs Pardubice U19
18/11/2018 – 17h00 – Brno U19 vs Dukla Praha U19
18/11/2018 – 17h00 – Hradec Kralove U19 vs Sigma Olomouc U19
18/11/2018 – 17h00 – Vik. Plzen U19 vs Pribram U19
18/11/2018 – 17h00 – Slovacko U19 vs Jihlava U19
18/11/2018 – 17h00 – C. Budejovice U19 vs Banik Ostrava U19
18/11/2018 – 17h00 – MFk Karvina U19 vs Sparta Praha U19

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển – 18/11/2018

18/11/2018 – 20h30 – Varbergs BoIS vs Oskarshamns AIK
18/11/2018 – 20h30 – Varnamo vs Syrianska

Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch – 18/11/2018

18/11/2018 – 18h45 – Naestved BK vs Nykobing
18/11/2018 – 18h45 – Viborg vs Thisted
18/11/2018 – 18h45 – Silkeborg IF vs Fremad Amager
18/11/2018 – 18h45 – HB Koge vs Lyngby
18/11/2018 – 18h45 – Hvidovre IF vs Fredericia
18/11/2018 – 18h45 – Roskilde vs Helsingor

Lịch thi đấu Nữ Australia – 18/11/2018

18/11/2018 – 11h00 – Brisbane Roar Nữ vs Adelaide Utd Nữ

Lịch thi đấu U21 Australia – 18/11/2018

18/11/2018 – 18h30 – Melb. Victory U21 vs Perth Glory
18/11/2018 – 18h30 – Central Coast U21 vs Newcastle Jets U21

Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản – 18/11/2018

18/11/2018 – 11h00 – Grulla Morioka vs Cerezo Osaka U23
18/11/2018 – 11h00 – Azul Claro Numazu vs Sagamihara
18/11/2018 – 11h00 – FC Tokyo U23 vs Yokohama SCC
18/11/2018 – 11h00 – Fukushima Utd vs Gamba Osaka U23
18/11/2018 – 11h00 – Thespa Kusatsu vs Giravanz Kita.
18/11/2018 – 11h00 – Gainare Tottori vs Nagano Parceiro
18/11/2018 – 11h00 – Blaublitz Akita vs Kataller Toyama

Related posts